Thunder (8.x-3.1) - en to vi translation catalogue (91 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Article
vi: Bài viết

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: view
vi: xem

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Help
vi: Trợ giúp

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: All
vi: Tất cả

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Key
vi: Khóa

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Source
vi: Nguồn

en: author
vi: tác giả

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Sticky
vi: Dính

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: URL path settings
vi: Thiết lập đường dẫn URL

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Portrait
vi: Dọc

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Add new content
vi: Thêm nội dung

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The installation has encountered an error.
vi: Quá trình cài đặt gặp lỗi.

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: @type: reverted %title revision %revision.
vi: @type: đã đưa %title trở lại bản duyệt %revision.

en: Revert to earlier revision
vi: Quay lại sửa đổi trước đó

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Secret
vi: Mật

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
