Thunder (8.x-4.2) - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: On
ml: ഓൺ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Help
ml: സഹായം

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: The installation has encountered an error.
ml: സ്ഥാപനത്തില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടെത്തി.

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക
