Thunder Admin Theme (4.0.0-beta2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்
