Thunder Admin Theme (4.0.2) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Content
te: సారము

en: Version
te: సంచిక

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Database
te: డేటాబేస్

en: System
te: వ్యవస్థ

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
