Thunder Admin Theme (8.x-2.0-beta5) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
