Tide Core (2.0.14) - en to cy translation catalogue (49 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Subject
cy: Testun

en: Language
cy: Iaith

en: Tags
cy: Tagiau

en: Overview
cy: Arolwg

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: Link
cy: Dolen

en: Name
cy: Enw

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: Updated
cy: Newidwyd

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Files
cy: Ffeiliau

en: All
cy: I gyd

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Month
cy: Mis

en: Method
cy: Dull

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: Topic
cy: Testun

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Style
cy: Arddull

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Apply
cy: Ceisio

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.

en: Global
cy: Eang

en: Offset
cy: Ongli

en: Permanent
cy: Parhaol

en: Temporary
cy: Dros dro

en: Upload date
cy: Dyddiad llwytho i fyny

en: Is the logged in user
cy: A yw'r defnyddiwr sydd wedi mewngofnodi

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
