Tide Core (2.0.14) - en to fil translation catalogue (27 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Language
fil: Wika

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Name
fil: Pangalan

en: Updated
fil: Nabago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Topic
fil: Paksa

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
