Tide Core (2.0.14) - en to ta translation catalogue (77 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Moderated content
ta: சரிபார்க்கப்பட்ட உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Language
ta: மொழி

en: Audience
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Action
ta: செயல்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Message
ta: செய்தி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Year
ta: வருடம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Site
ta: தளம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Month
ta: மாதம்

en: Method
ta: முறை

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Style
ta: பாணி

en: Standard
ta: தரமானது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Search content
ta: உள்ளடக்க தேடல்

en: About
ta: பற்றி

en: Publish content
ta: உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Find and manage files.
ta: கோப்புகளை தேடி நிர்வகிக்கவும்

en: Files overview
ta: கோப்புகள் கண்ணோட்டம்

en: File usage information for {{ arguments.fid }}
ta: {{ arguments.fid }}க்கான கோப்பு பயன்பாடு விவரம்
