Tide Core (2.0.14) - en to te translation catalogue (49 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Language
te: భాష

en: Audience
te: ప్రేక్షకులు

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: Link
te: లింకు

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: User
te: వాడుకరి

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: All
te: అన్నీ

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Month
te: నెల

en: State
te: రాష్ట్రం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Topic
te: విషయం

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Style
te: శైలి

en: Related links
te: సంబంధిత లింకులు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: About
te: గురించి

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ
