Tide Core (2.0.14) - en to vi translation catalogue (78 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Audience
vi: Đối tượng

en: Action
vi: Thao tác

en: Tags
vi: Thẻ

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Message
vi: Thông điệp

en: Link
vi: Liên kết

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Files
vi: Các tập tin

en: All
vi: Tất cả

en: Year
vi: Năm

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Month
vi: Tháng

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Method
vi: Phương thức

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Department
vi: Phòng ban

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Enter the terms you wish to search for.
vi: Nhập điều kiện tìm kiếm.

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Global
vi: Chung

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Blockquote
vi: Khối trích dẫn

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Search content
vi: Tìm kiếm nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: Related Content
vi: Nội dung có liên quan

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Accordion
vi: Đàn xếp

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Is the logged in user
vi: Là người dùng đã đăng nhập

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo

en: Weight for row @number
vi: Thứ tự cho dòng @number

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
