Tide Media (8.x-1.3) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: On
cy: Ymlaen

en: File
cy: Ffeil

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Name
cy: Enw

en: Text
cy: Testun

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Topic
cy: Testun

en: Alignment
cy: Aliniad

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Add image
cy: Ychwanegu delwedd
