Tide Media (8.x-1.3) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Audience
ml: പ്രേക്ഷകർ

en: On
ml: ഓൺ

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ
