Tide Media (8.x-1.3) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Audience
ta: பார்வையாளர்கள்

en: On
ta: சரி

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Length
ta: நீளம்

en: Text
ta: உரை

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
