Tide Media (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Audience
vi: Đối tượng

en: On
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Name
vi: Tên

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Length
vi: Chiều dài

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Text
vi: Văn bản

en: Embedded
vi: Nhúng

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Department
vi: Phòng ban

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Document
vi: Tài liệu

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Library
vi: Thư viện

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Select media
vi: Chọn phương tiện
