TiendaParaMiPyMe (1.0.11) - en to cy translation catalogue (68 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: Author
cy: Awdur

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Tags
cy: Tagiau

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Small
cy: Bach

en: View
cy: Gweld

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Left sidebar
cy: Bar ochr chwith

en: Right sidebar
cy: Bar ochr dde

en: Footer
cy: Troedyn

en: Custom
cy: Addasu

en: Comment
cy: Sylw

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Height
cy: Uchder

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Start
cy: Dechrau

en: End
cy: Diwedd

en: Position
cy: Lleoliad

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Red
cy: Coch

en: or
cy: neu

en: Products
cy: Nwyddau

en: Gray
cy: Llwyd

en: Sticky
cy: Gludiog

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Apply
cy: Ceisio

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Relative
cy: Cymharol

en: Green
cy: Gwyrdd

en: Blue
cy: Glas

en: Orange
cy: Oren

en: Offset
cy: Ongli

en: and
cy: ac

en: Inherit
cy: Etifeddu

en: Yellow
cy: Melyn

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
cy: Mae cyfeiriad mewn e-bost awtomataidd sy'n cael eu gyrru yn ystod cofrestriad a cais cyfrinair newydd, ac hysbysiadau eraill. (Defnyddiwch gyfeiriad sy'n gorffen gyda parth eich safle i helpu atal yr ebost yma gael ei farcio fel spam.)

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: square
cy: sgwar
