TiendaParaMiPyMe (1.0.11) - en to kn translation catalogue (77 entries)

en: Home
kn: ನೆಲೆ

en: Body
kn: ವಿವರಣೆ , ವಿಷಯ ,ಮಾಹಿತಿ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

en: Content
kn: ಒಳಅಂಶ

en: Author
kn: ಲೇಖಕ

en: Description
kn: ವರ್ಣನೆ

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು

en: Edit
kn: ಸಂಸ್ಕರಿಸು

en: Reset
kn: ಪುನಃ ಹೊಂದಿಸು

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Center
kn: ಕೇಂದ್ರ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Go to previous page
kn: ಹಿಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to next page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Small
kn: ಚಿಕ್ಕದಾದ

en: View
kn: ನೋಡು

en: Audio
kn: ಆಡಿಯೋ

en: Updated
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು

en: Layout
kn: ಹೊರವಿನ್ಯಾಸ

en: ID
kn: IDE ಗಳು

en: Created
kn: ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Block
kn: ಖಂಡ

en: Page
kn: ಪುಟ

en: Header
kn: ಹೆಡರ್

en: Custom
kn: ಇಚ್ಛೆಯ

en: Comment
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Success
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: Address
kn: ವಿಳಾಸ

en: Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸು

en: End
kn: ಕೊನೆ

en: Position
kn: ಸ್ಥಾನ

en: Static
kn: ಸ್ಥಾಯಿ

en: Full
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ

en: Authored on
kn: ಬರೆದ ದಿನ

en: Hidden
kn: ಅಡಗಿಸಲಾದ

en: Revert
kn: ಮರಳಿಸು

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Info
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Red
kn: ಕೆಂಪು

en: White
kn: ಶ್ವೇತ

en: Video
kn: ವೀಡಿಯೋ

en: Unset
kn: ಹೊಂದಿಸಿಲ್ಲದ್ದು

en: Changed
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ

en: Gray
kn: ಬೂದು

en: Purple
kn: ನೇರಳೆ

en: Cyan
kn: ನೀಲಿ ಹಸಿರು

en: Document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು

en: Go to first page
kn: ಮೊದಲ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to last page
kn: ಕೊನೆಯ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Double
kn: ಎರಡುಪಟ್ಟು

en: Inset
kn: ಒಳಜೋಡಿಸಿದ

en: Green
kn: ಹಸಿರು

en: Blue
kn: ನೀಲಿ

en: Orange
kn: ಕಿತ್ತಳೆ

en: Administrator
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು

en: Inherit
kn: ಪಾರಂಪರ್ಯವಾದ

en: of
kn: ನ

en: Yellow
kn: ಹಳದಿ

en: Light
kn: ತಿಳಿಯಾದ

en: Indigo
kn: ವಜ್ರನೀಲಿ

en: Primary
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ

en: Page bottom
kn: ಪುಟದ ಕೆಳಗೆ

en: 100%
kn: ೧೦೦%
