Tiny Slider 2 (1.1.0-rc6) - en to kn translation catalogue (12 entries)

en: Content
kn: ಒಳಅಂಶ

en: File
kn: ಕಡತ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Center
kn: ಕೇಂದ್ರ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Top
kn: ಮೇಲಿನ/ಮೊದಲ

en: Bottom
kn: ಕೆಳ

en: Mode
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Navigation
kn: ಸಂಚಾರ

en: Controls
kn: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: Installed
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ

en: About
kn: ಕುರಿತು

en: Speed
kn: ವೇಗ
