TLSRPT (SMTP TLS Reporting) (1.0.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: View
ta: பார்

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Not enabled
ta: செயலாக்கத்தில் இல்லை
