Translation Management Tool (8.x-1.0-rc2) - en to te translation catalogue (77 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: user
te: వాడుకరి

en: Status
te: స్థితి

en: Default action
te: అప్రమేయ చర్య

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: File
te: ఫైల్

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Message
te: సందేశం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Unknown
te: తెలియని

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Filter
te: వడపోయి

en: Normal
te: సాధారణ

en: Items
te: అంశాలు

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Table
te: పట్టిక

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Sources
te: మూలాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Source
te: మూలం

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Finished
te: పూర్తయింది

en: Reason
te: కారణం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Not translated
te: అనువాదం కాలేదు

en: Translated
te: అనువాదమైనవి

en: Translation
te: అనువాదం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: German
te: జర్మన్

en: About
te: గురించి

en: Suggestions
te: సూచనలు

en: Untranslated
te: అనువాదంకాలేదు

en: Translate
te: అనువదించు

en: Source language
te: మూల భాష

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML
