Translation Management Tool (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (129 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: user
vi: người dùng

en: Status
vi: Trạng thái

en: Default action
vi: Hành động mặc định

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Closed
vi: Đóng

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Administration
vi: Quản lý

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Action
vi: Thao tác

en: Tags
vi: Thẻ

en: File
vi: Tập tin

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: - None -
vi: - Không -

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Node ID
vi: ID node

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Manage
vi: Quản lý

en: Unassign
vi: Bỏ gán

en: Assigned
vi: Đã gán

en: Status:
vi: Trạng thái:

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Never
vi: Không bao giờ

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Filter
vi: Lọc

en: Locale
vi: Bản địa

en: Normal
vi: Bình thường

en: configure
vi: cấu hình

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Amount
vi: Số lượng

en: Add to cart
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Job
vi: Công việc

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Table
vi: Bảng

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Expose
vi: Hiện

en: Task
vi: Tác vụ

en: Word count
vi: Đếm từ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Pending
vi: Đang treo

en: normal
vi: bình thường

en: Key
vi: Khóa

en: Messages
vi: Thông báo

en: Sources
vi: Nguồn

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Source
vi: Nguồn

en: Accepted
vi: Đã chấp nhận

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Source type
vi: Kiểu nguồn

en: Immediately
vi: Ngay lập tức

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Reason
vi: Lí do

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Assign
vi: Gán

en: Not translated
vi: Chưa được dịch

en: Variables
vi: Các biến

en: Translated
vi: Đã dịch

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Connect
vi: Kết nối

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: About
vi: Giới thiệu

en: Download method
vi: Phương thức tải về

en: Suggestions
vi: Các đề nghị

en: Untranslated
vi: Chưa dịch

en: Translate
vi: Dịch

en: Choose
vi: Chọn

en: Embed
vi: Nhúng

en: Checkout settings
vi: Các thiết lập tính tiền

en: Words
vi: Từ

en: Fail
vi: Không đạt

en: In progress
vi: Đang tiến hành

en: Reject
vi: Từ chối

en: State:
vi: Bang:

en: Default export format
vi: Định dạng xuất ra mặc định

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Abort
vi: Hủy

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Continuous
vi: Liên tục

en: Needs review
vi: Cần xem lại

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
