Translation Management Tool (8.x-1.18) - en to ta translation catalogue (101 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: user
ta: பயனர்

en: Status
ta: நிலை

en: Default action
ta: இயல்பான செயல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Action
ta: செயல்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Unassign
ta: வேறுபடுத்து

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Locale
ta: இடத்தெரிவு

en: configure
ta: முறையமை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Expose
ta: வெளிப்படுத்து

en: Task
ta: செய்பணி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Key
ta: சாவி

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source
ta: மூலம்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Empty
ta: காலி

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Assign
ta: ஒதுக்கு

en: Not translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்படாதது

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்ட

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Context
ta: சூழல்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: Download method
ta: தரவிறக்க வழிமுறை

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Fail
ta: தோல்வி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Workflow settings
ta: பணிப்போக்கு அமைவுகள்

en: Item ID
ta: பொருள் ID

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
