Toc.js (3.2.1) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: List type
te: జాబితా రకం

en: About
te: గురించి
