Token Login (8.x-1.0) - en to is translation catalogue (7 entries)

en: Email address
is: Netfang

en: Log in
is: Skrá  inn

en: Language code
is: Tungumálskóði

en: About
is: Um

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
is: Notandinn %name notaði einnota innskráningartengil hér þann %timestamp.

en: This login can be used only once.
is: Þessa innskráningu er aðeins hægt að nota einu sinni.

en: Another user (%other_user) is already logged into the site on this computer, but you tried to use a one-time link for user %resetting_user. Please <a href=":logout">logout</a> and try using the link again.
is: Annar notandi (%other_user) er nú þegar innskráður inn á vefinn á þessari tölvu, en þú reyndir að nota einkvæman hlekk fyrir notandann %resetting_user. Vinsamlegast <a href=":logout">skráðu þig út</a> og reyndu að nota hlekkinn aftur.
