Token Login (8.x-1.2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Other
ta: மற்றவை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: About
ta: பற்றி

en: This login can be used only once.
ta: இந்த நுழைவு ஒரே ஒரு தடவைக்கு மட்டுமானது.
