Token Login (8.x-1.4) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Other
cy: Arall

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
cy: Defnyddiodd defnyddiwr %name dolen mewngofnodi un-waith ar amser %timestamp.

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
cy: Rydych wedi ceisio defnyddio dolen mewngofnod un-waith sydd wedi dod i ben. Gofynnwch am un newydd gan ddefnyddio'r ffurf isod.

en: This login can be used only once.
cy: Gall y mewngofnod yma ond ei ddefnyddio unwaith.
