Tone (1.0.0-beta3) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: List
vi: Danh sách

en: Edit
vi: Sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Identity
vi: Nhân dạng

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Algorithm
vi: Thuật toán

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Hash
vi: Mã hóa băm
