Tone (1.1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: List
ta: பட்டியல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Identity
ta: அடையாள

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -
