Tool API (1.0.0-alpha10) - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: created
ta: உருவாக்கப்பட்ட

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Sent email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: String
ta: சொல்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: Result
ta: முடிவு

en: Limit
ta: எல்லை

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Translatable
ta: மொழியாக்கம்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Context
ta: சூழல்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Trigger
ta: தூண்டல்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
