Toolbar Link (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Class
vi: Lớp

en: Machine name
vi: Tên nội bộ
