Toolshed (2.0.0-beta20) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Actions
vi: Thao tác

en: Remove
vi: Xoá

en: Enabled
vi: Bật

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: - None -
vi: - Không -

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Add
vi: Thêm

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Extensions
vi: Phần mở rộng

en: Filter
vi: Lọc

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Media
vi: Phương tiện

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Original
vi: Gốc

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: on
vi: vào

en: Display label
vi: Hiện nhãn hàng

en: Check boxes/radio buttons
vi: Các hộp kiểm/hộp chọn

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: Alias
vi: Tên giả

en: Any
vi: Bất kỳ

en: off
vi: tắt

en: No link
vi: Không liên kết

en: Is not one of
vi: Không là một trong

en: Is one of
vi: Là một trong

en: Custom URL
vi: URL tự chọn:

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Image styles
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Text File
vi: Tập tin văn bản

en: Inverted
vi: Bị đảo

en: Label display
vi: Hiện nhãn

en: Breakpoints
vi: Điểm ngắt
