Tooltip Taxonomy (2.2.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: About
ta: பற்றி

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: - Select an existing field -
ta: - ஏற்கனவே உள்ள புலம் தேர்ந்தெடு -

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்
