Total Control Admin Dashboard (3.0.5) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Configure
fil: Ayusin

en: Created
fil: Inilikha

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Add content type
fil: Magdagdag nang uri ng nilalaman
