Total Control Admin Dashboard (8.x-2.0) - en to cy translation catalogue (37 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: E-mail
cy: E-bost

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Disable
cy: Analluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Yes
cy: Ie

en: Categories
cy: Categorïau

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Menu
cy: Dewislen

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: no
cy: na

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Page
cy: Tudalen

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Last login
cy: Mewngofnod diwethaf

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: Apply
cy: Ceisio

en: No content types available.
cy: Dim mathau o gynnwys ar gael.

en: 1 comment | @count comments
cy[0]: 1 sylw  @count o sylwadau

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Add content type
cy: Ychwanegu math o gynnwys
