TOTHOM Slider (1.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: No
te: కాదు

en: Weight
te: భారం

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Label
te: లేబుల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: General
te: సాధారణ

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Role
te: పాత్ర

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Direction
te: దిశ

en: Fixed width
te: స్థిరమైన వెడల్పు
