Tour (1.0.1) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: Language
ta: மொழி

en: Search
ta: தேடல்

en: Weight
ta: எடை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Core
ta: கருவம்

en: Text
ta: உரை

en: Position
ta: இடம்

en: Close
ta: மூடு

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Translation language
ta: மொழிபெயர்ப்பு மொழி

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: About
ta: பற்றி

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Route
ta: வழி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Language name
ta: மொழி பெயர்

en: Select language
ta: மொழி தேர்வு

en: Language direction
ta: மொழி திசை

en: Adding languages
ta: மொழிகளை சேர்க்கிறது

en: Editing languages
ta: மொழிகளை திருத்துதல்

en: View edit page
ta: காட்சி திருத்து பக்கம்

en: Continuing on
ta: ல் தொடர்கிறது

en: Reordering languages
ta: மொழிகளை மறுவரிசைப்படுத்து

en: Set a language as default
ta: ஒரு மொழியை இயல்புநிலையாக அமைக்கவும்

en: Choose the language you want to translate.
ta: நீங்கள் மொழிபெயர்க்க விரும்பும் மொழியை தேர்ந்தெடிக்கவும்.

en: Filter the search
ta: தேடல் வடிகட்டி

en: Apply your search criteria
ta: உங்கள் தேடல் நிபந்தனையை உபயோகிக்கவும்

en: Validate the translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை பரிசோதிக்கவும்

en: Manage view settings
ta: காட்சி அமைப்புகளை நிர்வகி

en: View or edit the configuration.
ta: கட்டமைப்பை பார்க்க அல்லது திருத்த

en: Displays in this view
ta: இந்த காட்சியில் காட்டப்படும்

en: View administration
ta: பார்வை நிர்வாகம்

en: Filter your view
ta: உங்கள் பார்வையை வடிகட்டு

en: Filter actions
ta: செயல்கள் வடிகட்டு

en: Add, rearrange or remove filters.
ta: வடிகட்டிகளைச் சேர்க்க, மறுசீரமைக்க மற்றும் அகற்ற.

en: Sort actions
ta: செயல்கள் வரிசைப்படுத்து

en: Add, rearrange or remove sorting rules.
ta: வரிசை விதிகள் சேர்க்க, மறுசீரமைக்க மற்றும் அகற்ற.

en: Show a preview of the view output.
ta: காட்சி வெளியீட்டு முன்னோட்டத்தை காண்பிக்கவும்.
