Tour (2.0.0) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Language
fil: Wika

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Weight
fil: Timbang

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Languages
fil: Mga wika

en: People
fil: Mga tao

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Language name
fil: Pangalan ng wika

en: Select language
fil: Pumili ng wika
