Tour (2.0.0) - en to gu translation catalogue (43 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Next
gu: આગળ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Create a new user account.
gu: નવું ઉપયોગ્કર્તા ખાતુ બનાવો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Language
gu: ભાષા

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Search
gu: શોધ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Text
gu: લખાણ

en: Add content
gu: માહિતી ઉમેરો

en: Bottom
gu: નીચે

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Close
gu: બંધ

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: People
gu: લોકો

en: Translation
gu: ભાષાંતર

en: Manage fields
gu: ક્ષેત્ર વ્યવસ્થાપન

en: More information
gu: વધુ મહિતી

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Module name
gu: મોડ્યુલ નામ

en: Add new field
gu: નવુ ક્ષેત્ર ઉમેરો

en: About
gu: વિશે

en: Default theme
gu: મૂળભૂત થીમ

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: Route
gu: માર્ગ

en: Uses
gu: ઉપયોગો

en: Language name
gu: ભાષાનું નામ

en: Select language
gu: ભાષા પસંદ કરો

en: Route Name
gu: માર્ગ નામ

en: Reordering languages
gu: ભાષાઓ ફરીથી ગોઠવો
