Tour (2.0.1) - en to ml translation catalogue (28 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Create a new user account.
ml: ഒരു പുതിയ ഉപയോക്ത്യ അക്കൌണ്ട് സൃഷ്ടിക്കുക.

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Route
ml: മാര്‍ഗ്ഗം

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: Language name
ml: ഭാഷയുടെ പേര്

en: Select language
ml: ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Content translation
ml: ഉള്ളടക്ക വിവര്‍ത്തനം
