Tour (2.0.1) - en to vi translation catalogue (65 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Create a new user account.
vi: Tạo tài khoản người dùng mới.

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Top
vi: Đầu

en: Add
vi: Thêm

en: Format
vi: Định dạng

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Paths
vi: Đường dẫn

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Bottom
vi: Cuối

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Fields
vi: Các trường

en: User Interface
vi: Giao diện người dùng

en: Getting started
vi: Bắt đầu

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Sort Criteria
vi: Tiêu chuẩn sắp xếp

en: Position
vi: Vị trí

en: Close
vi: Đóng

en: Add User
vi: Thêm người dùng

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: People
vi: Mọi người

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Add existing field
vi: Thêm trường đã khai báo

en: More information
vi: Thông tin thêm

en: Auto
vi: Tự động

en: Edit content
vi: Sửa nội dung

en: Module name
vi: Tên module

en: Add new field
vi: Thêm trường dữ liệu mới

en: About
vi: Giới thiệu

en: Default theme
vi: Giao diện mặc định

en: Translate
vi: Dịch

en: Optional information
vi: Tùy chọn thông tin

en: Tips
vi: Các mẹo

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Tip
vi: Lời khuyên

en: Language name
vi: Tên ngôn ngữ

en: Select language
vi: Chọn ngôn ngữ

en: Content translation
vi: Biên dịch nội dung

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: Custom display settings
vi: Các thiết lập trình bày tự chọn

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Custom blocks
vi: Các khối tự tạo
