Tour (2.0.16) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Top
ta: மேல்

en: Add
ta: சேர்

en: Text
ta: உரை

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Position
ta: இடம்

en: Close
ta: மூடு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Route
ta: வழி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Route Name
ta: வழி பெயர்

en: Route Params
ta: வழி அளவுரு
