Tour (2.0.2) - en to te translation catalogue (41 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: List
te: జాబితా

en: Language
te: భాష

en: Enable
te: చేతనించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Top
te: పైన

en: Add
te: చేర్చు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Field type
te: ఫీల్డ్ రకం

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Position
te: స్థానం

en: Close
te: మూసివేయి

en: Languages
te: భాషలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: People
te: ప్రజలు

en: Translation
te: అనువాదం

en: More information
te: మరింత సమాచారం

en: About
te: గురించి

en: Translate
te: అనువదించు

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Language name
te: భాష పేరు

en: Select language
te: భాష ఎంపిక

en: Content translation
te: విషయపు అనువాదం

en: Content Translation
te: విషయ అనువాదం

en: Language direction
te: భాష దిశ

en: Sort actions
te: క్రమీకరణ చర్యలు
