Tracardi (1.0.3) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Apply
cy: Ceisio
