tracdelight (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Edit
vi: Sửa

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Price
vi: Giá

en: Product ID
vi: Mã sản phẩm

en: Other
vi: Khác

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Product settings
vi: Các thiết lập sản phẩm

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: About
vi: Giới thiệu
