Trace Mail Log (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Date
fil: Petsa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Export
fil: Luwasin

en: View
fil: Tingnan

en: Error
fil: Mali

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Filter
fil: Salain

en: Dashboard
fil: Dashbord
