Trace Mail Log (1.1.2) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: View
ta: பார்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Error
ta: பிழை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: N/A
ta: இல்

en: Code
ta: நிரல்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Queued
ta: வரிசைப்படுத்திய

en: Show
ta: காட்டு

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்
