Trace Mail Log (1.1.2) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Export
vi: Xuất

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: View
vi: Xem

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Mail
vi: Thư

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Error
vi: Lỗi

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Filter
vi: Lọc

en: Success
vi: Thành công

en: Code
vi: Mã

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Pending
vi: Đang treo

en: Show
vi: Hiện

en: Failed
vi: Thất bại

en: failed
vi: hỏng

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Sending
vi: Gửi thư

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Transport
vi: Chuyên chở
