Track displayed files (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Time
vi: Thời gian

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: Related content
vi: Nội dung liên quan

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: No name
vi: Không tên

en: Displays
vi: Thiết bị hiển thị
