Trance (8.x-1.1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name
