Trance (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: @type: deleted %title revision %revision.
ta: @type: %revision சீராய்விலிருந்து %title நீக்கப்பட்டது.

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: Delete earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வினை நீக்குக
