Transaction (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: - None -
vi: - Không -

en: Types
vi: Các kiểu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: n/a
vi: không có

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Options
vi: Tùy chọn

en: All
vi: Tất cả

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Details
vi: Chi tiết

en: Amount
vi: Số lượng

en: Other
vi: Khác

en: Operation
vi: Thao tác

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Undefined
vi: Không đặt

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Generic
vi: Chung

en: Transaction
vi: Giao dịch

en: Balance
vi: Số dư

en: Edit transaction
vi: Sửa giao dịch

en: Detail
vi: Chi tiết

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Transaction type
vi: Loại giao dịch

en: Create transaction
vi: Tạo giao dịch

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Created by
vi: Tác giả:

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Invalid machine-readable name. Enter a name other than %invalid.
vi: Tên máy không hợp lệ. Xin nhập một tên khác %invalid.

en: The machine-readable name is already in use. It must be unique.
vi: Tên nội bộ này đã được sử dụng. Nó không được phép trùng lặp.

en: A unique machine-readable name containing letters, numbers, and underscores.
vi: Tên đặc trưng dành cho máy chỉ chứa các chữ, số và dấu _
